பேபி அனிகா வெளியிட்ட புகைப்படத்தை பார்த்து கடுப்பான ரசிகர்கள் !!15 வயசு பொண்ணு மாதிரி ட்ரெஸ் பண்ணுங்க !!

 பேபி அனிகா வெளியிட்ட புகைப்படத்தை பார்த்து கடுப்பான ரசிகர்கள் !!15 வயசு பொண்ணு மாதிரி ட்ரெஸ் பண்ணுங்க !!

மலையாளப்படத்தில் கடந்த 2010-ம் ஆண்டு ‘கதை தொடருன்னு’ என்ற படத்தில் குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமானவர் பேபி அனிகா. 2015ல் கவுதம் மேனனும் அஜீத்தும் இணைந்த ‘என்னை அறிந்தால்’ படத்தின் மூலம் அஜீத் மகளாகவே அறிமுகமானார்.

அதை தொடர்ந்து  சில தமிழ்ப படங்கள் மற்றும்  சில மலையாளப் படங்களில் நடித்திருந்தாலும் ‘விஸ்வாசம்’ மூலம் புகழின் உச்சிக்கே போய்விட்டார் அனிகா சுரேந்திரன். அந்த படத்தில் அஜீத், நயன்தாரா ஆகிய இருவரையும் தனது அட்டகாசமான நடிப்பால் அனிகா தூக்கிச் சாப்பிட்டுவிட்டார்.

anikha

சமீபத்தில் வெளியான குயின் வெப் சிரீஸில் கூட அனிகாவின் நடிப்பு ரசிகர்களால் புகழப்பட்டது. 15 வயதான இவர் தமிழ் மற்றும் மலையாள சினிமாவில் முன்னணி நடிகைகளாக வலம் வருபவர்களே கதறும் அளவிற்கு கவர்ச்சி போட்டுக்களை ஷூட் செய்து கலங்கடித்து வருகிறார்.

அந்த வகையில், சமீபத்தில் இவர் வெளியிட்ட புகைப்படங்களை பார்த்த ரசிகர்கள் 15 வயசு பொண்ணு மாதிரிட்ரெஸ் பண்ணுங்க என்று கூறி வருகிறார்கள். இவரை,குழந்தையாகவே பார்த்து பழக்கப்பட்ட ரசிகர்கள்இவரது இந்த திடீர் மாற்றத்தை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாமல் கடுமையாக விமர்சித்து வருகிறார்கள்.

anikha

இது குறித்து பேசிய அனிகா, நான் பத்தாவது படிக்கிறேன்.நான் சாதாரணமாகத்தான் போட்டோ ஷுட் எடுத்து சமூக வலைதளங்களில் பதிவிடுகிறேன்.இந்த வயதில் என்ன கிளாமர் இருக்கும் என மக்கள் சொல்கிறார்கள் என்று எனக்கு புரியவில்லை.

anikha

பெரும்பாலும் சமூகவலைதளங்களில் வரும் கருத்துக்களை நான் படிக்கவே மாட்டேன் ஆனால் எதற்காக..? ஏன்..? என்னை இப்படி விமர்சிக்கிறார்கள் என தெரியவில்லை என்று பதில் கூறியுள்ளார்.

Related post