பல பெண்கள் வயிற்றில் காசி குழந்தைகள் !! டெஸ்ட் ட்யூப் டாக்டருடன் த கா த உ றவு !! வி ந் தணு தானம் !! அம்பலமாகும் உண்மைகள் ??

 பல பெண்கள் வயிற்றில் காசி குழந்தைகள் !! டெஸ்ட் ட்யூப் டாக்டருடன் த கா த உ றவு !! வி ந் தணு தானம் !! அம்பலமாகும் உண்மைகள் ??

காசி பல பெண்களை ஏமாற்றிய வழக்கில் கைது செய்யப்பட்டு  தற்போது சிறையில் உள்ளான். போலீசார் அவனை காவலில் எடுத்து விசாரித்து வருகின்றனர். இதற்கிடையே காசியின் நண்பர்கள் பலர் தங்கள் பெயர்களை குறிப்பிடாமல் அவன் இதுவரை செய்து வந்த லீலைகளை ஒவ்வொன்றாக வெளியிட்டு வருகின்றனர்.

அந்த வகையில் பெயர் குறிப்பிட விரும்பாத நண்பர் ஒருவர் கூறியுள்ள தகவல், பள்ளியில் படிக்கும் காலத்திலிருந்தே காசியின் நண்பர்களாக இருந்த சிலரை சந்தித்தோம். எங்கள இதுல கோர்த்து விட்றாதீங்க. அவனோட நடவடிக்கையிலே எங்களுக்கு எந்த சம்பந்தமும் இல்லை. டெஸ்ட் டியூப் குழந்தை மருத்துவத்தில் நிபுணரான பெண் டாக்டர் காசியின் அழகில் மயங்கி மிகவும் நெ ரு க்கமானார்.

kasi nagercoil

காசியை அந்த உரிமையில் பலமுறை ஸ்பெர்ம் டொனேட் செய்ய வைத்தார். காசியிடம் அந்த டாக்டரம்மா எத்தனை வீட்ல உன்னோட குழந்தை வளருது தெரியுமான்னு உசுப்பேத்தியிருக்காங்க. இதை காசியும் பெருமையா சொல்லி, தன்னுடைய நட்பு வட்டத்தில் உள்ளவர்களை ஒரு குழு வாக்கி ஸ்பெர்ம் டொ னேட் செய்ய வைத்தான். காசி அழைத்துவரும் பெண்களுக்கு, அந்த டாக்டரம்மா அபார்ஷன் பண்ணவும் செய்தார்.

kasi nagercoil

கன்னியாகுமரியில் வசதியான பெண் ஒருவரிடம் பழக்கம் வைத்திருந்தான் காசி. அவளது வீட்டுக்கு, அந்தப் பகுதியைச் சேர்ந்த எஸ்டேட் அதிபரின் ம களை அழைத்துச் சென்றான். கல்லூரி மாணவியான அவள், காசியை தீவிரமாக கா த லித்தாள். இவனோ, அந்த வீட்டில் வைத்து அவளை ப லா த்காரம் செய்தான்.

kasi nagercoil

அவள் கூ ச் சல் போட, அக்கம்பக்கத்தில் உள்ளவர்கள் காவல்துறைக்கு போனில் தகவல் சொல்லிவிட்டார்கள். போலீஸ் வருவதற்குள், அந்த வீட்டைச் சுற்றி நின்றவர்களிடம் காசி இவள் என் மனைவிதான் வயிற்று வலியால் கத்தினாள் என்று கூறிவிட்டு எஸ்கேப் ஆனான். இப்படி காசியின் கடந்த கால வாழ்க்கை பற்றி பலரும் பலவிதமாக கூறி வருகின்றனர்.

 

Related post